ส่งอีเมล์ยืนยันการใช้งาน?

เข้าสู่ระบบด้วยชื่อผู้ใช้ รหัสผ่าน และระยะเวลาในเซสชั่น

images by free.in.th

ผู้เขียน หัวข้อ: อิ่มอกอิ่มใจกับน้องจ๊ะจ๋า  (อ่าน 1213 ครั้ง)

ลูกจาก

• บุคคลทั่วไป
อิ่มอกอิ่มใจกับน้องจ๊ะจ๋า
« เมื่อ: มิถุนายน 01, 2010, 01:06:35 PM »
เดินทางหาร้านนวด นกป ตกลงนัดแนะกันว่าจะลองร้านใหม่ แถวย่านบางกะปิ
ได้ลายแทงมา เข้าซอยลาดพร้าว 130 กลางซอย คอนโด โรยัลพิมาน ok
ครับไปกัน มาถึงเข้าไปจอดรถ สวยอย่างงี้ ลูกค้าเพียบแน่ ๆ เดินเข้าไปกับเพื่อน
เป็นไปตามคาด เพราะแขกเยอะเลย เกิดมาเมื่อยพร้อมกันในเวลลาเดียวกันอีก
แย่งกันตาย ยิ่งเพื่อนเราก็มากันหลายคนด้วยดิ pr เข้ามาแนะนำบริการคอร์ส
ให้ลายละเอียด ตอนแรกก็คิดนิดหน่อยค่าคอร์สแต่เห็นน้องแล้ว งดงามเหมือน
ดอกซากุระในญี่ปุ่น เราเองก็ต้องรีบเลือกครับ ลูกค้าท่านอื่นเลือกน้องไปซะ
เยอะแล้ว แต่ดีนะน้องที่เหลือก็ยังแจ่ม ๆ อยู่ทั้งนั้น pr ส่งยิ้มแนะนำน้อง ผม
เลือกน้องจ๊ะจ๋าครับ หน้าตาน่ารัก ผิวขาว ไม่โอโม่ แต่หุ่นเซ็กซี่ดี นั่งสวยเด่นอยู่
จ่ายค่าคอร์สกับ pr เรียบร้อย ขึ้นไปบนห้อง เดินตามน้องขึ้นไป เข้าห้องนวดผม
อาบน้ำ ห้องน้ำดีครับ สะอาดสะอ้าน เสียงปิดประตูดังมาจากข้างนอก รู้แระว่าน้อง
มาแล้ว รีบเสร็จเลยดีกว่ากำลังอาบแบบสบายตัว พอรู้ว่าน้องเข้ามารีบเร่งเสร็จแล้ว
เปิดประตูห้องน้ำมาเจอกับน้องจ๊ะจ๋า นู๋เช็ดตัวให้นะค่ะ  น้องเข้ามาใกล้แล้วเริ่มเช็ด
ตัวให้ จนแห้ง น้องส่งยิ้มเริ่มพูดคุย ขึ้นเตียงนวดน้องบีบหังลูบไล้ วนฝ่ามือไปตาม
แผ่นหลัง ใส่น้ำมันทำให้ลื่นดี สบายตัวจัง ผมคุยกับน้องจ๊ะจ๋าสนุกนะ น้องมีมนุษย์
ส้มพันธ์ดีครับ พูดจาไพเราะมันเลยทำให้ผมยิ่งถูกใจน้องครับ น้องนวดจนเริ่มเคลิ้ม ๆ
อยากจะหลับ น้องนวดช่วงขาหนีบแล้ว ช่วงขาลูบบ้างนวดบ้างสลับกัน บีบคลายบีบ
คลาย อืมมม นวดได้สุดยอดจริง ๆ น้องจ๊ะจ๋าจับโคนกระปู๋ สาวขึ้นลงด้วยท่วงทาที่
ยั่วยวนมาก ท่าทางข้องน้องมันทำให้กระปู๋แข็งสู้มือ  กระตุกแล้วกระตุกอีกนู๋จ๊ะจ๋า
ไม่ยอมหยุด ยังเร่งจังหวะต่อเนื่อง ได้ยินน้องจ๊ะจ๋าคราง บิ้ว เกร็งตัวแข็ง ตะคริวจะ
กินขา อืมมม สุดท้ายต้องยอมแพ้แตกคาน้ำมือน้องครับ ถึงเวลาที่ต้องกลับแล้วยัง
ไม่ยากกลับเลย คราวหน้าจะมาหาใหม่นะครับผม